VN-Index
HNX-Index
Nasdaq
USD
Vàng
Giới thiệu tòa soạn Hotline: 0987 828 585

Tin tức, bài viết mới nhất về: CHI PHÍ HẠNG MỤC

Chi phí hạng mục chung có phân bổ vào giá dự thầu?

Chi phí hạng mục chung có phân bổ vào giá dự thầu?

Theo quy định tại Điều 5 Thông tư số 03/2015/TT-BKHĐT, giá gói thầu phải bao gồm chi phí xây dựng, chi phí hạng mục chung và chi phí dự phòng.