[Infographic] Đặt cược thể thao ở Việt Nam quy định trả thưởng như thế nào?

(Taichinh) - Luật sửa đổi, bổ sung một số điều của Luật Thể dục, thể thao sẽ có hiệu lực từ ngày 1/1/2019. Điểm đáng chú ý của Luật là vấn đề đặt cược thể thao đã được quy định cụ thể tại Điều 68a, trong đó nói rõ đồng tiền sử dụng để đặt cược thể thao, trả thưởng trong kinh doanh đặt cược thể thao là đồng Việt Nam.

Theo PAN/laodong.com.vn

Bình luận

Ý kiến của bạn sẽ được biên tập trước khi đăng. Xin vui lòng gõ tiếng Việt có dấu
  • tối đa 150 từ
  • tiếng Việt có dấu

Tin liên quan