VN-Index
HNX-Index
Nasdaq
USD
Vàng
Liên hệ quảng cáo, phát hành: 0912 170503 | Hotline: 0987 828585

Tin tức, bài viết mới nhất về: THẨM ĐỊNH LẠI DỰ TOÁN

Có được điều chỉnh giá gói thầu sau khi ký hợp đồng?

Có được điều chỉnh giá gói thầu sau khi ký hợp đồng?

Nếu chủ đầu tư và nhà thầu đã tiến hành ký kết hợp đồng thì việc thực hiện hợp đồng, thanh toán đối với hợp đồng trọn gói phải tuân thủ theo quy định tại Điều 62 Luật Đấu thầu.