[Infographics] Tổ chức trực tuyến Hội nghị cấp cao Hợp tác sông Mekong-Lan Thương
Hội nghị cấp cao Hợp tác sông Mekong-Lan Thương lần thứ 3 sẽ diễn ra vào ngày 24/8/2020 dưới sự đồng chủ trì của Thủ tướng Lào Thongloun Sisoulith và người đồng cấp Trung Quốc Lý Khắc Cường.
![[Infographics] Tổ chức trực tuyến Hội nghị cấp cao Hợp tác sông Mekong-Lan Thương - Ảnh 1](http://static.tapchitaichinh.vn/w640/images/upload/buituananh/08242020/infographics_mekong_lan_thuong_1.jpg)