Quảng cáo
Khi nào cán bộ được xếp loại hoàn thành xuất sắc nhiệm vụ?

Khi nào cán bộ được xếp loại hoàn thành xuất sắc nhiệm vụ?

Ngày 13/8/2020, Chính phủ vừa ban hành Nghị định số 90/2020/NĐ-CP về đánh giá, xếp loại cán bộ, công chức, viên chức. Theo điều 4 của Nghị định, cán bộ thực hiện tốt các quy định tại khoản 1, khoản 2, khoản 3, khoản 4 và điểm a khoản 5 Điều 3 Nghị định 90/2020/NĐ-CP thì xếp loại chất lượng ở mức hoàn thành xuất sắc nhiệm vụ.